Skip to product
Connecting you to businesses across Tanzania
Angaza Directory Logo Angaza DirectoryDiscover. Connect. Grow.
Product galleryTake a closer look
Manufacturing

Mashine ya Kusaga Viungo na Unga-Lishe (Uwezo wa Kilo 300 kwa Siku)

Product price

TZS 2,400,000

AvailabilityOn request
Minimum order1 unit(s)

Ilala, Dar es Salaam

Shop this product Explore product details

Choose your options and review delivery in the seller’s store.

A closer look

About this product

Rahisisha na uongeze ufanisi katika uandaaji wa chakula na biashara yako kwa kutumia Mashine ya Kusaga Viungo na Unga-Lishe kutoka Miradi na Ubunifu Group. Mashine hii imetengenezwa kwa muundo imara sana ili kukupa matokeo bora, unga mwororo, na uimara wa muda mrefu.

Sifa Kuu (Key Features):

  1. Matumizi ya Multipurpose: Inasaga kwa ufanisi mkubwa vyakula mbalimbali vya lishe (unga-lishe) pamoja na viungo vya aina vyote.

  2. Uwezo Mkubwa wa Uzalishaji: Ina uwezo wa kusaga hadi kilo 300 kwa siku, jambo linaloifanya kuwa chaguo bora kwa kazi endelevu.

  3. Inatumia Umeme wa Kawaida (Single Phase): Inatumia umeme wa kawaida wa nyumbani (Single Phase), hivyo haitaji mfumo tata wa umeme wa viwandani.

  4. Inafaa Nyumbani na Mashuleni: Imetengenezwa kukidhi matumizi ya nyumbani, mashuleni, kwenye taasisi, au kwa wafanyabiashara wadogo na wa kati (home or commercial use).

  5. Muundo Imara na Wa Kileo: Imetengenezwa na kusanifiwa kwa chuma imara kinachohakikisha usalama na udumu wa miaka mingi.

Faida za Bidhaa Hii: a. Inaokoa Muda na Gharama: Uwezo wake wa kusaga kilo 300 kwa siku unakusaidia kukamilisha kazi kubwa kwa muda mfupi.

b. Matumizi Rahisi ya Umeme: Kwa kuwa inatumia umeme wa single phase, unaweza kuitumia mahali popote penye umeme wa kawaida bila gharama za ziada za kuweka umeme wa viwandani.

c. Unga Mwororo na Wa Ubora: Inahakikisha viungo na unga-lishe wako unasagwa vizuri na kwa kiwango cha juu cha usafi.

Product reference
ANGAZA-PRODUCT-320
Category
Manufacturing
Location
Ilala, Dar es Salaam
Keep it close. Pass it on.

Share this product

Scan the QR code to open this product, or download its QR code and barcode for easy sharing.

More from MIRADI NA UBINIFU/TANZANIA DEHYDRATORS AND MACHINERIES
Report this product