Skip to product
Connecting you to businesses across Tanzania
Angaza Directory Logo Angaza DirectoryDiscover. Connect. Grow.
Product galleryTake a closer look
Manufacturing

Mashine ya Kumenya Karanga , Maharage, Jamii ya kunde na Mpunga

Product price

TZS 3,000,000

AvailabilityOn request
Minimum order1 unit(s)

Ilala, Dar es Salaam

Shop this product Explore product details

Choose your options and review delivery in the seller’s store.

A closer look

About this product

Boresha na kuharakisha shughuli zako za usindikaji na kilimo biashara kwa kutumia Mashine ya kubangua jamii ya kunde na mpunga kutoka Miradi na Ubunifu Group. Mashine hii imebuniwa na kutengenezwa kwa umakini wa hali ya juu ili kurahisisha kazi ya kumenya na kuchambua karanga pamoja na maharage kwa ufanisi mkubwa na bila kuharibu zao.

Sifa Kuu (Key Features): Matumizi ya Mara Mbili (2-in-1): Inafanya kazi ya kumenya karanga na maharage kwa ufanisi wa hali ya juu.

Matumizi ya Nyumbani na Kibiashara: Inafaa kwa ajili ya matumizi ya nyumbani, mashambani, au viwanda vidogo na vya kati vya usindikaji wa mazao (home or commercial use).

Ubunifu na Uimara wa Hali ya Juu: Imetengenezwa kwa chuma imara (heavy duty) kinachohakikisha kudumu kwa muda mrefu hata wakati wa kazi nzito.

Uwezo Mkubwa wa Kazi: Inaokoa muda na nguvu kazi ikilinganishwa na njia za kiasili za kumenya kwa mikono.

Faida za Bidhaa Hii:Inaongeza Tija na Uzalishaji: Inakusaidia kumenya kiasi kikubwa cha karanga au maharage kwa muda mfupi sana.

Inapunguza Gharama za Nguvu Kazi: Inapunguza hitaji la kuajiri wafanyakazi wengi kwa ajili ya kumenya kwa mikono.Inalinda Ubora wa Mazao: Inaondoa ganda bila kuvunja au kuharibu mbegu za karanga na maharage.

Product reference
ANGAZA-PRODUCT-319
Category
Manufacturing
Location
Ilala, Dar es Salaam
Keep it close. Pass it on.

Share this product

Scan the QR code to open this product, or download its QR code and barcode for easy sharing.

More from MIRADI NA UBINIFU/TANZANIA DEHYDRATORS AND MACHINERIES
Report this product