DINEVEYA Premium Sweatpants / Joggers
Sold by Vivitona Classic Wear StoreTZS 15,000
Ilalal, Dar es Salaam
Shop this product Explore product detailsChoose your options and review delivery in the seller’s store.
TZS 15,000
Ilalal, Dar es Salaam
Shop this product Explore product detailsChoose your options and review delivery in the seller’s store.
DINEVEYA Premium Sweatpants / Joggers
Starehe, Mtindo wa Kisasa na Ubora Usio na Mfano!
Ongeza muonekano wa tofauti kwenye kabati lako na suruali hizi za kisasa za DINEVEYA. Zimetengenezwa mahususi kwa ajili ya kukupa ustaarabu na starehe ya hali ya juu iwe ni wakati wa mazoezi, mapumziko ya nyumbani, au mitoko ya kawaida (casual outings) na marafiki.
Sifa Kuu za Bidhaa:
Kitambaa Laini na Kizito: Zimetengenezwa kwa kitambaa cha Fleece/Cotton chenye ubora wa juu sana, kinachowaka moto kidogo na kinachokupa joto na starehe muda wote. Muundo wa Elastic (Kamba Kiunoni): Ina mpira wenye kamba kiunoni (drawstring waist) inayokuruhusu kuirekebisha kulingana na saizi yako. Elastic Miguuni (Cuffed Ankle): Inabana kidogo miguuni kwa chini ili kutoa muonekano wa kisasa na wa spoti (jogger style). Chapa ya DINEVEYA: Inakuja na chapa nadhifu na ya kuvutia ya DINEVEYA mguuni, inayoongeza mtindo wa kistaarabu (unisex/streetwear style). Rangi Mbalimbali: Zinapatikana katika rangi za kuvutia kama vile Cream/Off-white, Grey, Sage Green, Mustard Yellow, Jeusi, n.k.
Taarifa za Oda: Matumizi Wanaume na Wanawake (Unisex) aizi Zinazopatika:30 - 38
🚚 Usafirishaji: Tunatuma mikoani kote na kufanya delivery ya haraka!
📞 Wasiliana Nasi Sasa Kuweka Oda na nunua kwa kubonyeza Add to cart