Classic Chino/Formal Trouser
Sold by Vivitona Classic Wear StoreTZS 18,000
Ilalal, Dar es Salaam
Shop this product Explore product detailsChoose your options and review delivery in the seller’s store.
TZS 18,000
Ilalal, Dar es Salaam
Shop this product Explore product detailsChoose your options and review delivery in the seller’s store.
Suruali ya Kitambaa ya Kisasa (Classic Chino/Formal Trouser) – Rangi ya Divai (Maroon/Wine)
Boresha muonekano wako wa kikazi au wa kishua ukiwa na suruali hii nadhifu ya kitambaa yenye rangi ya kuvutia ya Maroon/Wine. Zikiwa zimeundwa kwa ustadi mkubwa, suruali hizi zinakupa mchanganyiko kamili wa heshima, umaridadi na starehe ya kudumu.
Sifa Kuu za Bidhaa:
Muundo wa Kiunoni (Side Adjusters):Ina mkanda wenye vidhibiti vya pembeni (buckle side adjusters) badala ya vitanzi vya kawaida vya mkanda, ikikupa muonekano wa kipekee wa kitaliano (Italian style) na urahisi wa kurekebisha ukubwa bila mkanda.
Kitambaa Bora na Imara:Zimetengenezwa kwa kitambaa laini cha ubora wa juu kinachopitisha hewa vizuri, hakikunjamii ovyo, na kinadumu kwa muda mrefu bila kupoteza rangi.
Mtindo wa Kisasa (Slim/Tailored Fit): Zimekatwa kwa umakini mkubwa ili zikae vyema mwilini, zikikupa muonekano nadhifu na wa kisasa iwe uko kazini au kwenye hafla maalum.
Lebo ya Ubora: Inatoka katika mkusanyiko maalum wa VX Collection (kama inavyoonekana kwenye kibandiko chake cha ubora).
Jinsi ya Kuvaa (Styling Tips): Inaendana vizuri sana na shati jeupe la mikono mirefu au fupi, koti la suti (blazer), pamoja na viatu vya ngozi (loafers au oxford shoes) kwa ajili ya muonekano kamili wa kiofisi au wa sherehe.
saizi zote Zipo kuanzia 30 to 38 Bonyeza sehemu ya kununua kwenye Add to cart hapo chini kununua na kuweka order ya Classic Chino/Formal Trouser