ALO Jeans
Sold by Vivitona Classic Wear StoreTZS 15,000
Ilalal, Dar es Salaam
Shop this product Explore product detailsChoose your options and review delivery in the seller’s store.
TZS 15,000
Ilalal, Dar es Salaam
Shop this product Explore product detailsChoose your options and review delivery in the seller’s store.
Suruali Kali za Jeans za ALO – Mtindo wa Kipekee na Uimara wa Hali ya Juu!
Boresha kabati lako la nguo kwa suruali hizi za jeans za kisasa kutoka brand maarufu ya ALO. Zikiwa zimeundwa kwa muundo wa kipekee wa kitambaa chenye mfanano wa mistari midogo midogo (textured denim), suruali hizi zinakupa mchanganyiko wa mtindo wa kishua, uimara na starehe ya hali ya juu.
Sifa Kuu za Bidhaa:
Kitambaa cha Kipekee (Textured Denim):Zimetengenezwa kwa denim imara yenye mchoro wa mistari iliyonyooka (ribbed/corduroy texture look) inayozifanya zionekane za tofauti kabisa na jeans za kawaida.
Leather Tag na Nembo: Zina nembo ya ngozi ya brown nyuma (ALO) pamoja na nembo ndogo ya chuma kwenye mifuko ya nyuma inayoongeza nakshi ya kipekee.
Mshono Imara na wa Kisasa: Mshono thabiti ulioboreshwa ili kuhakikisha suruali haichaniki kirahisi na inakaa vyema mwilini (Slim/Regular Fit).
Rangi na Muonekano: Bluu ya Kijivu/Kipanya (Blue Denim) yenye muonekano nadhifu na wa kuvutia.
Jinsi ya Kuvaa (Styling Tips): Inaendana vyema na T-shirt yoyote ya round neck au collar, shati la mikono mifupi au mirefu, pamoja na raba (sneakers) au viatu vya ngozi (loafers) kwa ajili ya mtoko wa kawaida au wa ki-smart casual.
Maelezo ya Agizo: Brand: ALO Saizi:Zinatoka katika saizi mbalimbali (mfano: 31 na kuendelea)
Bonyeza sehemu ya kununua kwenye Add to cart hapo chini kununua na kuweka order ya Jeans za ALO