T-Shirt za Shingo ya Duara (Round Neck T- shirt)
Sold by Vivitona Classic Wear StoreTZS 10,000
Ilalal, Dar es Salaam
Shop this product Explore product detailsChoose your options and review delivery in the seller’s store.
TZS 10,000
Ilalal, Dar es Salaam
Shop this product Explore product detailsChoose your options and review delivery in the seller’s store.
T-Shirt za Shingo ya Duara (Round Neck) – "Life Is Short"
Ongeza nakshi na ujumbe wa kipekee kwenye vazi lako la kila siku na T-shirt hizi kali za Round Neck. Zikiwa zimeundwa kwa ajili ya mtu anayependa muonekano wa kisasa, rahisi na wenye msisitizo, t-shirt hizi zinakupa starehe ya hali ya juu huku zikikupa muonekano maridadi.
Sifa Kuu za Bidhaa:
Mchoro na Ujumbe wa Kipekee: Zina mchoro wa saa wa tofauti ukiwa na sindano nyekundu na nyeusi pamoja na maandishi yenye hamasa ya "life IS SHORT." – muundo unaovutia na kutoa tamko la kimtindo.
Shingo ya Duara (Round Collar/Crew Neck): Shingo thabiti iliyoshonwa vizuri na isiyovutika kwa urahisi, inayokupa muonekano nadhifu masaa yote.
Kitambaa Laini na cha Uimara:Zimetengenezwa kwa kitambaa cha pamba (cotton blend) kilicho laini sana kwenye ngozi, kinachovuta hewa vizuri na kisichopoteza rangi wala umbo baada ya kufua.
Rangi Mbalimbali Zilizopo: Nyeusi Klasiki Nyeupe Safi Njano ya Cream Pinki Kali (Hot Pink / Magenta) Pinki Laini (Baby Pink) Bluu ya Anga (Sky Blue)
Matumizi na Mitindo: Ni kamili kwa mitoko ya kawaida (casual days), mtoko wa wikendi na marafiki, au kutembelea maeneo ya starehe. Vaa na jinsi (jeans), kaptula au shorts uipendayo pamoja na raba ili kukamilisha mtindo wako!
Bonyeza sehemu ya kununua kwenye Add to cart hapo chini kununua na kuweka order ya t-shirt hizi "Life Is Short"!